रेव्होलुशनरी गोवन्स पक्षाने मंगळवारी 14 फेब्रुवारी रोजी होणाऱ्या आगामी गोवा विधानसभा निवडणुकीसाठी सात उमेदवारांची चौथी यादी जाहीर केली. आरजीपी हा पहिला राजकीय पक्ष होता ज्याने त्यांची उमेदवार यादी जाहीर केली कारण त्यांची दृष्टी आणि ध्येय स्पष्ट होते. अगदी सुरुवातीपासून. परयेतुन समीर सातारकर, केपेतुन विशाल देसाई, शिवोलीतुन गौरेश मांद्रेकर, बेनावलीतुन डेसमंड फर्नांडिस, वास्कोतुन आंद्रे व्हिएगास, फातोड्यातुन व्हॅलेरी फर्नांडिस आणि दाबोळीतुन गौरीश बोरकर आरजी पक्षातर्फे आगामी विधानसभा निवडणूक लढवणार आहेत.

रेव्होलुशनरी गोवन्स प्रमुख, मनोज परब यांनी सात उमेदवारांचा समावेश असलेली चौथी यादी पणजी येथे पक्ष कार्यालयात पत्रकारांसमोर जाहीर केली, या सर्वांची निवड तळागाळात काम करणाऱ्या त्यांच्या कार्यकर्त्यांच्या सल्लामसलत केल्यानंतर करण्यात आली आहे. इतर राजकीय पक्षांप्रमाणे उमेदवारांची कोणतीही गुन्हेगारी पार्श्वभूमी नाही. ते लोकांसाठी काम करतील आणि इतर पक्षांच्या मोहात पडणार नाहीत, अशी हामी परब यांनी दिली. हे उमेदवार त्यांच्या संबंधित मतदारसंघातील लोकांना भेटताना सर्व कोविड-19 प्रोटोकॉलचे पालन करतील. ते कधीही तुमच्या तक्रारी ऐकण्यास आणि त्यांचे निराकरण करण्यास तयार असतील. शिवाय, पक्षाकडून तयार करण्यात येत असलेल्या व्हिजन डॉक्युमेंटमध्ये लोकांना त्यांचे सल्ले सामील करता येतील. ही एक महत्त्वाची प्रक्रिया आहे जी जनतेपर्यंत पोहोचली पाहिजे, परब म्हणाले.

आरजी यांनी दिल्ली आणि पश्चिम बंगालमधील पक्ष गोव्यात कसे प्रवेश करण्याचा प्रयत्न करीत आहेत याकडे लक्ष वेधले आणि लोकांना सावध राहण्यास सांगितले आणि फंदात पडू नका असा सल्ला दिला. 2017 च्या विधानसभा निवडणुकीत भाजपला 13 जागा मिळूनही काँग्रेस उमेदवारांनी भाजपला पाठिंबा दिला म्हणून सरकार स्थापन झाले. एकही आमदार आणि राजकारणी पक्ष बदलून सामान्य माणसांमुळे नवीन पक्षात सामील होत नाही. मूल्य-आधारित राजकारणाचा अभाव, पैसा आणि सत्तेचा लोभ आणि राजकीय पक्षांच्या कार्यपद्धतीबाबत कायद्यांची नसणे ही अशा पक्षांतरांची आणि पक्ष बदलण्यामागील प्रमुख कारणे आहेत.

आमचे उमेदवार गोव्याच्या भल्यासाठी काम करत आहेत. ते उत्कट, समर्पित आणि सत्यवादी आहेत. आपल्या सुंदर राज्याच्या इतिहासाचे पुनर्लेखन करण्यासाठी रेव्होलुशनरी गोवन्स पक्षाची स्थापना करण्यात आली आहे. येत्या एका आठवड्यात उर्वरित सात उमेदवारांची घोषणा केली जाईल,असे परब यांनी शेवटी सांगितले.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here